Sir George Kahama afariki dunia

Aliyekuwa Waziri wa Mambo ya Ndani wa kwanza katika serikali ya awamu ya kwanza, Sir George Kahama amefariki dunia jioni ya leo alipokuwa akipatiwa matibabu katika Hospitali ya Taifa Muhimbili.
Akizungumza kuhusu kifo hicho, Ofisa Habari wa Hospitali ya Taifa ya Muhimbili (MNH), John Stephen alisema Sir Kahama alifariki saa 10:40 jioni alipokuwa akiendelea na vipimo katika kitengo cha dharura.
"Tulimpokea katika kitengo cha dharura Ijumaa na akalazwa hapa kwa kipindi chote alikuwa akiendelea na matibabu na wakati mauti inamfika alikuwa akipatiwa moja ya vipimo ambavyo alikuwa akiendelea navyo." alisema Stephen.
Post a Comment
Powered by Blogger.