MATANGAZO....
pamoja blogBABA

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » » WAZIRI MKUU AJIBU MASWALI YA PAPO KWA PAPO BUNGENI MJINI DODOMA


Pamoja Blog 2/02/2017 01:17:00 PM 0


 Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akijibu maswali ya papo kwa papo, bungeni mjini Dodoma Februari 2, 2017. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)
Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akimsikiliza Kiongozi wa Upinzani Bungeni, Freeman Mbowe wakati alipouliza swali katika kipindi cha maswali kwa Waziri Mkuu, Bungeni mjini Dodoma Februari 2, 2017. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments