MATANGAZO....
pamoja blogBABA

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » VIDEO: Je unafahamu chupa ya beer unatakiwa kunywa kwa saa moja? mtazame Dr. Ali Mzige akielezea nini maana yake!


Pamoja Blog 2/06/2017 11:00:00 AM 0

Je, kwa wale wanaotumia vilevi kama bia, unajua kuwa chupa moja ya bia unatakiwa kunywa kwa saa moja?

Tumsikiliza mtaalam wa Daktari wa Afya ya Jamii na Familia Dr Ali Mzige hapa chini akizungumza na The Beauty TV juu ya suala hilo na usisahau ku-subscribe kupata updates zaidi. 

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments