SUMU YA PENZI SEHEMU YA THEMANINI NA NANE(88)

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


“unataka kufanya nini mke wangu.. hapana tafadhali usifanye hivyo..” alianza kulia mume wangu akitamani kuja kunitoa, lakini Yule kaka alikuwa makini kushikilia bastola yake akimuoneshea mume wangu akAtulia kimya kama ananyolewa.
“Yule mchumba wa jamaa alionekana kulia na kutotaka hata kuangalia nilichokua nikikifanya.
“Basi nikaanza kumchezea aliposimama vizuri nikamuinamia na kuushukilia msumeno wake kwa nyuma na kuuchomeka ili aanze kuranda mbao.
“Sikujali nikamtazama mume wangu akionekana kuumia kiasi cha mwisho, nikawa najiuliza kama yeye alichepuka na kunisaliti mimi, sasa nini kilichomuuma?
Potelea mbali acha nimuadhibu akasimulie kwa mama yake, shangazi yake, hadi kwa babu yake. Lakini kwa muda huo nilitaka kumuonesha kuwa hata mimi siyo mjinga, naweza pia kufanya anachokifanya.
Basi Yule kaka alipomaliza kukojoa, nikajichomoa na kupandisha chupi yangu. Kisha nikabeba vyangu na kuaga.

UKITAKA KUSOMA STORY YA LEO AU ZILIZOPITA ZILIZOKAMILIKA NITAFUTE WHATSAPP KWA NAMBA HII 0713363965 NA KAMA HUNA WHATSAPP PIGA SIMU UPEWE MAELEKEZO YA   KUTUMIWA

MWISHO
Post a Comment
Powered by Blogger.