SUMU YA PENZI SEHEMU YA THEMANINI NA SITA(86)

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Basi ikawa kama vile Gululi amenitia moyo, japo kuwa mbinu zangu sio za kihivyo lakini zilikuwa zikienda vizuri. Siku hiyo nikamwambia juu avae kitop chini akavaa khanga, ikabidi nimfunge mimi mwenyewe maana yeye alikuwa akizoea kujifunga tumboni kama mtu mzima, wakati wasichana wakisasa wote wanafunga mlegezo. 
Tukaenda na vikapu vyetu kununua mahitaji ya kupika mchana kwa makusudi japokuwa nilijua hatuwezi kukutana na mumewe Gululi lakini nilitaka mtaa mzima ukimuona Gululi ukampe taarifa mumewe kuwa mkewe kawa mcharo.
Basi taratibu tukatembea na kununua vyetu, tukawa tunarudi, kama kawaida vijiwe vya madereva bajaji  wakawa wanazidi kumsumbua Gululi, wengine wakimsifia tu hadharani kuwa amependeza, wengine ni wanawake wa hapo mtaani wakimtazama kwa husuda, tena nikamtaka tujipitishe kwenye vijiwe vya marafiki wa mumewe ili mradi tu maneno yakamfikie mlengwa.


UKITAKA KUSOMA STORY YA LEO AU ZILIZOPITA ZILIZOKAMILIKA NITAFUTE WHATSAPP KWA NAMBA HII 0713363965 NA KAMA HUNA WHATSAPP PIGA SIMU UPEWE MAELEKEZO YA   KUTUMIWA

ITAENDELEA JUMATANO

Post a Comment
Powered by Blogger.