MATANGAZO....
pamoja blogBABA

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » BREAKING NEWS: ASKOFU GWAJIMA AACHIWA JIONI HII


Pamoja Blog 2/11/2017 06:37:00 PM 0

Baada ya kukaa polisi siku mbili akihojiwa na jeshi la polisi kutokana  listi ya watu wanaotuhumiwa na dawa za kulevya aliyoitaja Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam Paul Makonda kwenye awamu ya pili ambayo ilijumuisha majina ya watu 65 akiwemo Askofu Gwajima.

Kutoka Kituo cha Polisi Kati Dar es salaam jioni hii, Askofu huyo wa kanisa la Ufufuo na Uzima Josephat Gwajima akiwa anatoka kwenye kituo hicho cha Polisi alikokua ameshikiliwa toka Alhamisi kufuatia kutajwa kwenye orodha ya Mkuu wa Mkoa Dar es salaam Paul Makonda.

Baadhi ya Waumini wa Kanisa lake walikua nje ya kituo hicho cha Polisi jioni hii na walisikika wakizungumza maneno mbalimbali ya kushukuru kama vile “Asante Yesu”

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments