SUMU YA PENZI SEHEMU YA HAMSINI NA MBILI (52)

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Hapo nikaanza kuvuta picha ya Fatuma anavyotembea tena vile alivyo mwembamba unaona tu hata hatikisiki mwili mzima, shingo anairefusha halafu, unaona tu kiuno kinashuka na kupanda kadri unavyopiga hatua. Siyo kama mamisi wanavyotembea hapana wale wamezidi mikogo na wanakanyaga ardhi kwa nguvu. 
Nikajaribu kumuangalia hata bibi Gululi alikuwa hivyohivyo, Gululi naye, nikajiangalia na mimi nikahisi na mimi nipo hivyo. Nikamkumbuka Hadija ambaye akitembea nyumba ya saba wanasikia anavyokwatua hatua zake. Yaani ukitembea naye anakokota vumbi kiasi kwamba akifika kwa wenyeji lazima anawe miguu au kufuta viatu, yaani mtu anatembea na mwili mzima unayumba.
Bi. Gululi alikuwa sahihi hadi akina shoga yangu Getrude na Cathe walikuwa wakitembea kama Hadija tu; wanaburuza miguu. Mh ina maana walikuwa hawajui kukatika kweli! Nikaona ngoja niliwekee kiporo jambo hilo.
Tulimaliza na bibi Gululi akatuambia kesho atatufundisha jinsi ya kurudisha utamu ndani ya kipapatio kilicholegea baada ya kuzaa, hapo ndiyo nilipokuwa napataka. Nikafurahi mno. nikaombea kesho ifike mapema sana.
Basi baada ya kungwi kuondoka, tuliongea mengi na Gululi, tena tukaanza kurudia yale mazoezi ya kukatika kiuno kama alivyotufundisha bibi Gululi, saa nyingine mimi ndiyo nikijifanya mwanaume nikimkunja Gululi kwenye kila staili na yeye alihakikisha nyonga yake inanyongeka mulemule. 


UKITAKA KUSOMA STORY YA LEO AU ZILIZOPITA ZILIZOKAMILIKA NITAFUTE WHATSAPP KWA NAMBA HII 0713363965 NA KAMA HUNA WHATSAPP PIGA SIMU UPEWE MAELEKEZO YA   KUTUMIWA


ITAENDELEA ALHAMISI
Post a Comment
Powered by Blogger.