MATANGAZO....
pamoja blogBABA

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » SUMU YA PENZI SEHEMU YA HAMSINI NA NNE (54)


Pamoja Blog 1/13/2017 11:00:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Basi kila nilipokuwa nikifikiria kuhusu mr X, picha ya Fatuma ilikuwa ikinijia nikakasirika mno lakini sikuwa na cha kufanya zaidi ya kuwa mpole nikipanga mashambulizi. 
Baadaye tulimfundisha Hadija jinsi ya kukata viuno lakini alikuwa mzito kweli yaani kama Bibi Gululi alivyosema, maana alikuwa akitikisa matako tu na kukata tumbo, lakini siyo nyonga. Ikabidi tumuwekee kibwebwe tukakijaza na mchanga na kumshauri kuwa anafanya mazoezi hayo kila mara.
Lakini mwenzetu kuona vile, akahisi tunamdharau, akakasirika na kuacha, akaenda kuoga zake na kuingia chumbani kuvaa nguo. Mimi nilikuwa sina hayo mambo ya kubembelezana kwa sababu nilijua nini nilichokifuata hapo, kwa hiyo nikamuacha Gululi eti akienda chumbani kumbembeleza.
Mimi nilipokaa pale nje nikakichukua kile kibwebwe alichokitupa Hadija kikiwa na uzito uleule wa mchanga nikakivaa, nikaanza kujaribu kuzungusha kiuno changu taratibu basi nikajaribu staili za mtetemesho za Hadija halafu nikapiga magoti na kukaa kitako chini kabisa nikawa najaribu kufanya mazoezi ya kuinua tako moja juu na jingine chini nikajaribu kukaza moja nikaona linainuka yaani kama vile unakonyeza jicho, Ha! nilikuwa sijui kama najua nikaanza kujibinua sarakasi hivi huku nikikatika kama vile Steve alivyosemaga kuhusu Fatuma. Nikaona ni ngumu kwa sababu sijazoea. Nikajaribu kuinama na kuendelea kukatika kwa staili ya chumba mboga. Nikapandisha mguu mmoja juu ya meza dirishani na kuanza kukatika kama vile nakatikia dyudyu.


UKITAKA KUSOMA STORY YA LEO AU ZILIZOPITA ZILIZOKAMILIKA NITAFUTE WHATSAPP KWA NAMBA HII 0713363965 NA KAMA HUNA WHATSAPP PIGA SIMU UPEWE MAELEKEZO YA   KUTUMIWA

ITAENDELEA JUMAMOSI

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments