MATANGAZO....
pamoja blogBABA

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » SUMU YA PENZI SEHEMU YA HAMSINI NA NANE (58)


Pamoja Blog 1/17/2017 11:00:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Ghafla nilihisi mkono mzito ukianza kunipapasa mapajani, nilijichekea kimoyomoyo kuona mbinu yangu imefanya kazi, yaani Mr X alikuwa ameinuka mwenyewe kutoka kitandani na kunifuata hadi nilipo, tena akiwa ameshasimamisha mtalimbo hatari.
Hapa niwape siri wanawake, yaani kwa mtindo nilioufanya mimi hata kama mwanaume yupo Kimara na wewe upo Mbagala, ukimuonesha hivyo lazima apande gari kukufuata unakuwa umemchanganya kweli kiasi kwamba kichwa chake cha juu kinagoma kufanya kazi na kichwa chake cha chini sasa ndiyo kinampelekapeleka.
Basi kwa nikamuona Mr X akaanza kunibusu mapajani huku taratibu mdomo wake akiupeleka Uvinza.Jamani hapo hata kama mwanamke ni fundi vipi, kama mwanaume ukifika hapo, huyo mwanamke hana chake tena. Tena kwa ile hewa yake ya motomoto alivyokuwa akinipumulia kule chini nilianza kujisikia kusisimka kwa ajabu.
Nikawa natamani aanze kuonja chumvi, maana alikuwa akinibusubusu tu kuzunguka kipapatio changu kama dakika nzima. Huwezi amini juisi ya mahaba ilikuwa imeshaanza kunimwagika.
Hapana sikutaka nilainike kiasi hicho lakini utamu wa mchezo wake ukanifanya nishindwe kujizuia nikamkamata kichwa chake kwa nguvu na kumshusha chini kwenye kiyoni changu.
“nichezee hapooo,, aaahhhhh!” nilitoa maelekezo kwa sauti ambayo hata sikujua kama 


UKITAKA KUSOMA STORY YA LEO AU ZILIZOPITA ZILIZOKAMILIKA NITAFUTE WHATSAPP KWA NAMBA HII 0713363965 NA KAMA HUNA WHATSAPP PIGA SIMU UPEWE MAELEKEZO YA   KUTUMIWA

ITAENDELEA JUAMTANO

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments