SUMU YA PENZI SEHEMU YA HAMSINI NA MOJA (51)

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Tena akainama na kutupa mauno ya nyumanyuma, halafu akalala akapiga msamba huku kiuno kikiwa kilaini vile vile, halafu akainuka bila viuno kukoma akasimama na kuanza kukatika kiupandeupande viuno kama vya Shakira, alipofika hapo akatulia akiniangalia mimi niliyeganda nikimshangaa, nikijiuliza huyu mtu mzima gani!
“Hapo, mwanangu sikuibii!?” alinitania na kumtazama mwanaye akimwambia na yeye aoneshe ufundi wake Akyanani Gululi naye alianza kukatika kiuno mtetemeko yaani kama anagandishagandisha fulani hivi, naye akaenda hadi chini na kulala kama anakatikia mashine akainuka na kutulia lakini hakika kama ningewashindanisha asingemfikia mama yake, duh huyu bibi amenishinda tabia.
“Haya, Mary zamu yako sasa!” aliniambia Kugwi na Gululi akaenda kuurudisha ule wimbo kuanzia mwanzo.
Nikavuta pumzi ndani kwa hofu, lakini nikamjaza akilini Fatuma, nikamuweka Mr X, nikapandisha mzuka na kuanza kukizungusha kiuno cha Kimarekani, kile cha harakaharaka, cha taratibu, cha mviringo, cha mpepeto nikaenda hadi chini nikainama kisha nikajibinjua kichalichali nikainuka juu na vya Shakira nikimaliza na vya Ray C.
Huwezi amini Kungwi na mwanaye walikuwa wametoa macho kama wamebanwa na mlango, nikajiuliza nimeharibu au?

UKITAKA KUSOMA STORY YA LEO AU ZILIZOPITA ZILIZOKAMILIKA NITAFUTE WHATSAPP KWA NAMBA HII 0713363965 NA KAMA HUNA WHATSAPP PIGA SIMU UPEWE MAELEKEZO YA   KUTUMIWA


ITAENDELEA  JUMATANO

Post a Comment
Powered by Blogger.