SUMU YA PENZI SEHEMU YA AROBAINI NA TISA(49)

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.



Nilianza kwa kukivuta kinywele kimoja lakini aisee maumivu yake siyo mchezo, nilitamani kulia kwa jinsi kilivyouma, nikahisi nimetoka hadi na damu. 
Nikajaribu kingine tena lakini hapana kiliuma kuliko kile cha mwanzo, sasa hicho ni kivuze kimoja tu ndiyo kiliuma hivyo sembuse kuvimaliza vyote ambavyo vipo zaidi ya milioni, hapana zoezi lilinishinda.
Tena pale nilipokinyofoa kile kivuze cha kwanza pakawa panavimba nakufanya kipele. Aisee ikabidi tu nioge zangu na kutoka chooni nikiwa nachechemea maana si kwa maumivu yale.
Nilirudi chumbani nikiwa nimekata tamaa kabisa ya kuwa na kipapito chenye mvuto kama wenzangu.
Nikaona kama Fatuma kapendewa hicho basi atanishinda tu. Nikarudi zangu chumbani na kuanza kujifuta na taulo huku nikijitazama mbele ya kioo nilivyoumbika.
Kwani lazima kila mwanamke awe na kipapito kilichoumuka kama Wamakonde waliochezwa! Nikajiangalia vizuri kipapito changu na kugundua kuwa mbona kilikuwa kizuri tu, ingawa hakijatuna. Tena kilikuwa kimebana kama vile herufi ‘w’, kiyoni changu kilikuwa kimejificha vizuri katikati na kikisimama kinachomoza vizuri kiasi kwamba enzi hizo Mr X alipokuwa akininyonya alikuwa haishi kunisifia jinsi nilivyokuwa na kipapito kizuri.


UKITAKA KUSOMA STORY YA LEO AU ZILIZOPITA ZILIZOKAMILIKA NITAFUTE WHATSAPP KWA NAMBA HII 0713363965 NA KAMA HUNA WHATSAPP PIGA SIMU UPEWE MAELEKEZO YA   KUTUMIWA


ITAENDELEA JUMATATU

Post a Comment
Powered by Blogger.