SUMU YA PENZI SEHEMU YA AROBAINI NA NANE(48)

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.



“Mwali wangu unakosea sana, wewe hauoni ulivyokuwa na rasharasha kama kuku ametoka kunyonyolewa, halafu kipapito kimechunjuka kama siyo mrembo bwana aah,” alinisema Kungwi Bibi Gululi nikashangaa mbona mimi nilijiona msafi tu kuanzia sura hadi uchi wangu. 
“Ngoja nikuoneshe,” alisema Bibi Gululi akapandisha gauni lake na kulala pale kitandani utupu akaniambia; “haya niangalie mimi.
Mh jamani japo kuwa alikuwa mtu mzima lakini nilipochungulia niliona kile kipapito chake kikiwa kumeumuka vizuri na kilikuwa na ngozi kama ya mtoto mdogo, yaani hakuwa na unywele wala kijipele kilichochomoza, tofauti kabisa anavyoonekana kwa nje. Mh kweli wanawake wa kimakonde noma.
“Usiogope, papasa kwa mkono hapo juu kwenye ngozi ya bustani uone kama kuna urashirashi wowote wa nywele,” alisema Bi. Gululi basi nikapeleka mkono wangu kwa woga na kupapasa, yaani alikuwa mlaini hadi nikashangaa. “mwali wangu, wenzako wote wapo kama mimi, lakini wewe tu ndiyo nimegundua upo tofauti, tatizo unanyolewa wembe na hayo madawa yenu sijui shevu! si vizuri kwa mwanamke kwa sababu unapoteza umbo la kipapo chako kinatakiwa kitune vizuri kivutie mwanaume hata kwa kukiona tu.” Alisema kungwi wangu akawa amenichanganya.

UKITAKA KUSOMA STORY YA LEO AU ZILIZOPITA ZILIZOKAMILIKA NITAFUTE WHATSAPP KWA NAMBA HII 0713363965 NA KAMA HUNA WHATSAPP PIGA SIMU UPEWE MAELEKEZO YA   KUTUMIWA

ITAENDELEA JUMAPILI
Post a Comment
Powered by Blogger.