SUMU YA PENZI SEHEMU YA AROBAINI NA TATU(43)

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.



“Siku ile baada ya kuongea naye akakubali kuingia gesti kirahisi, na mimi sikuwa na hili wala lile nilitaka tu kupiga zangu na kuondoka, si unajua demu mwenyewe hata mvuto hana!” alianza kusimulia Steve.
“tukaingia ndani nikafunga mlango, kwa sababu sikutaka hata muhudumu wa gesti aje kunisumbua au pengine kuja kufumaniwa halafu eti nikutwa na demu wa kawaida kama Fatuma.
“kwanza kama kawaida, alienda kuoga akatoka na taulo bafuni, akaenda kufungua mkoba wake ulioonekana kujaa shanga kibao za rangirangi na nyingine nyeusi, nyeupe na nyekundu, lakini aliangalia vizuri na kuchukua za rangi nyeupe, akavua taulo lake na kuvaa zile nyeupe, huku akizivua zile nyingine zenye rangi mchanganyiko.
Kisha akaja kitandani na kunitaka nisivue nguo zangu kwanza nisimame nje ya kitanda nimuangalie.
Nikaanza kujiuliza anataka kufanya nini huyu demu nikainuka. Basi hapo kitandani akajilaza kwa kunigeukia mimi na kutanua miguu yake, Mh nilishangaa kuona akiwa na bonge la kitumbua yaani kimevimba ileile halafu alikuwa msafi kweli huko kwa bibi.
Tena kifua chake kilikuwa na vinido vilivyojaa ileile halafu vimesimama ile mbaya. Sasa alinivuruga alipoanza kufanya kama vile anajinyoosha viungo vyake vile, maana alianza kuinama akajipinda mgongo kama vile anajikunja taratibuu akarudi nyuma na kuniachia sehemu yote ya nyuma ikiwa upande wangu kitumbua chake kikiwa kimenichungulia kwa chini.

UKITAKA KUSOMA STORY YA LEO AU ZILIZOPITA ZILIZOKAMILIKA NITAFUTE WHATSAPP KWA NAMBA HII 0713363965 NA KAMA HUNA WHATSAPP PIGA SIMU UPEWE MAELEKEZO YA   KUTUMIWA


ITAENDELEA JUMANNE
Post a Comment
Powered by Blogger.