SUMU YA PENZI SEHEMU YA AROBAINI NA NNE(44)

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.



“Jamani mtoto anaweza kula koni yule, yaani alikuwa akiimeza yote na kukatikia kwenye kichwa huku akiendelea na mtindo wa kubanabanua taratibu kama vile anakuna nazi nyembamba ili wakati wa kukamua tui likolee vizuri.
Huko kote alikuwa akilalama kwa mtindo wa kunionya ole nisimwage mapema. Sasa kwa utamu ule uzalendo nusura uanze kunishinda nikatumia tekniki yangu ya kitambo nikajibana ulimi ili mradi tu maumivu ya kujing’ata mwenyewe yasinifanye niusikilizie utamu wa Fatuma.
Lakini nikaona haisaidii, nikaongeza kujifinya mbavuni tena kwa kucha kabisa, hiyo kidogo ikaniongezea maumivu yaliyokuwa sawasawa na asilimia za utamu niliokuwa napewa na Fatuma.
Baadaye akabadilisha pozi mwenyewe akaniweka kwenye kona ya kitanda miguu yangu ikiwa chini, halafu yeye akanikalia kwa juu akawa anautafuna muwa kama vile chura anayenesanesa nikapiga tako zangu kama arobaini hivi. Mtoto akajigeuza kinyume chake akiwa vilevile akawa amenishika magoti yangu na kuyashikilia kama balansi huku nyuma akiwa ameniachia msambwanda wote mimi huku akiendelea kunesanesa vilevile.
Huwezi amini mengine nilikuwa naonaga kwenye muvi tu na kwenye video za simu, yule mtoto alikuwa akikatika na zile shanga zake kiunoni hadi nikaamini kuwa kweli duniani kuna kitu kinachoitwa kiuno feni maana!

UKITAKA KUSOMA STORY YA LEO AU ZILIZOPITA ZILIZOKAMILIKA NITAFUTE WHATSAPP KWA NAMBA HII 0713363965 NA KAMA HUNA WHATSAPP PIGA SIMU UPEWE MAELEKEZO YA   KUTUMIWA


ITAENDELEA JUMATANO


Post a Comment
Powered by Blogger.