MATANGAZO....
pamoja blogBABA

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » » STEREO AMPIGIA MAGOTI CHEMICAL KUMUOMBA PENZI


Pamoja Blog 1/16/2017 12:54:00 PM 0

Rapa Stereo akipiga magoti kumuomba Chemical akubaliane na ombi lake.

Msanii wa muziki wa hip hop Stereo ambaye siku za karibuni alitangaza wazi nia yake na hisia zake juu ya kuhitaji kwa udi na uvumba penzi la Chemical, Ijumaa hii akitutana live na mwanadada huyo na mkumpigia magoti kueleza kile kinachomsibu moyoni mwake.
Rapa huyo alikukutana na Chemical katika kipindi cha Friday Night Live cha EATV na kuamua kuitumia nafasi hiyo kumchana kile kinachomsibu.
“Nathubutu kusema ukweli mbele ya umati wa watu wanaotazama hapa muda huu na ambao wanasikiliza kupitia redio wanaona na kunisikia kijana ambaye nampenda Chemical,” Stereo alisema akiwa amepiga magoti pamoja na kumshika mkono mrembo huyo.
“Hii sio siri tena Umma mzima utambue, nipo serious,” aliongeza.
Baada ya kauli hiyo, Chemical alisema “Nimeshakusikia” huku akidai hajawai kupitia experience ya mwanaume kumtokea live namna hiyo.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments