MATANGAZO....
pamoja blogBABA

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » » » MAGUFULI:WATU WALIOBOMOA NYUMBA ZAO KUFUATIA TETEMEKO MKOANI KAGERA HAWATOLIPWA FIDIA.


Pamoja Blog 1/02/2017 01:27:00 PM 0

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dokta John Pombe Magufuli amesema watu waliobomoa nyumba zao mara baada ya tetemeko la ardhi lililotokea septemba 10 mwaka jana mkoani Kagera hawatalipwa fidia yoyote na kwa kuwa walifanya hivyo kwa nia mbaya.

Rais Dokta Magufuli ameyasema hayo wakati akizungumza na wananchi wa Misenyi muda mfupi baada ya kuweka jiwe la msingi la ujenzi wa kituo cha afya cha Kabyaile wilayani misenyi mkoani Kagera.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments