MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » SUMU YA PENZI SEHEMU YA KUMI NA MBILI (12)


Pamoja Blog 12/02/2016 11:00:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


“Hapa ndiyo unakuta mwanaume akifanya mapenzi na mwanamke fulani hujikuta akimsifia kuwa ni mtamu sana au ni wa moto sana kuliko mwingine.
“Ujanja hapa ni mmoja tu, wakati mwanaume anakaribia kumwaga, huwa anaingiza na kutoa kwa spidi sana au huanza kulalamika na kukushikilia kwa nguvu. Unachotakiwa hapa ni wewe kukatikia kwa spidi ileile tena hapa ndiyo unatakiwa ulalamike haswa hadi pale anapomwaga.
“Japo kuna vitu vingi vya kuvifanya kabla ya tendo la ndoa ili kufikia hali hii, lakini unatakiwa ukimaliza hapo kujua kama ameridhika utaona dalili zifuatazo: Macho yake yatakuwa kama mtu ambaye anashindwa kutazama mbele vizuri, yaani yamesinyaa (hali hii huchukua sekunde chache sana hivyo unapaswa kuwa makini kumtazama) dalili nyingine ni kwamba Baada ya nusu saa hujikuta akitamani kulala au kusinzia na atalala usingizi mzito sana.
“Ukiona hivyo jipongeze kwa kuwa umefikia malengo yako,” aliongea Dr.Ben nikatabasamu maana wa kwangu akimaliza kunipalazapalaza na kunichafua husinzia kama pono tena mara nyingine anaona kazi hata kutoka kifuani kwangu.
Baada ya kumaliza upande wa wanaume akaja kwetu, hapo akawa kama ananigusa mimi, kwani kila alichokisema nilihisi cha kwangu, hapo akaanza; “Wanawake wengi huwa hawaridhishwi baada ya kufanya mapenzi na mwanaume ambaye siyo fundi na hawasemagi, hii inatokana na saikolojia ya mwanamke ya kutokuwa wazi kusema mambo ya siri kama vile kufunguka kuwa hajafikia kilele chake (wanaofunguka hongereni).
“Wanawake wengi wana sifa ya kujua mapema sana kuwa mwanaume huyu hajui kitu kwa hatua za kwanza kabisa za jinsi utakavyomuanza kumvua nguo zake na kumchezea sehemu mbalimbali za mwili wake.
“Hivyo basi na wao hujiandaa kudanganya tena wanaigiza sana sauti za mahaba wawapo kitandani, unakuta mwanaume anahisi kama vile anamkuna mpenzi wake kumbe uongo mtupu Wakati unatoka ukijisifia, mkeo anakunanga kuwa hujui kitu na mwishowe anamtafuta mwanaume yule ambaye anaweza kumkuna vizuri zaidi yako,” aliposema hivi nikajikuta namtazama shoga yangu Blandina maana namuitaga malkia wa masauti, maana kwa kulalamika hajambo, sasa sijui huwa anadanganyaga au lah.
Hapa Dr. Ben akaendelea tena na kuzitaja dalili za kuangalia kama mwanamke ameridhika, hapo nikatega peni yangu kwa makini nikawa naandika nisije nikaachwaa na kuwa mbumbumbu kwenye darasa hilo muhimu kwangu.
Akasema; “mwanamke akiwa anafikia kileleni kuna hali inakuja kwake, anakuwa kama vile amepandwa mashetani, wakati mwingine kuna wengine huwang’ata wapenzi wao na wengine huwapiga kabisa makofi, wengine huchukuliwa na spidi ya kali na wengine hupiga makelele na kuongea maneno yanayoeleweka au yasiyoeleweka.
“Lakini baada ya hali hiyo hulala kitandani kwa wastani wa dakika nzima kama mzigo tena huku akiwa amefumba macho akiusikilizia utamu ambao ameupata kutoka kwa mwanaume hata akifungua macho hushindwa kuamka mpaka dakika tano au zaidi kutegemea na umuhimu wa jambo litakalomfanya aamke.”
“Hapo utaona macho yake yatakuwa kama mtu aliyetoka kulala au kuchoka sana na dalili kubwa zaidi utaona hataki tena kuendelea kufanya mapenzi au ataomba apumzike kwanza. Sauti yake inakuwa inatoka kwa shida na huongea taratibu kuliko kawaida. Dalili nyingine kubwa ni kwamba baada ya siku chache hata ukimuomba mzigo tena, atakuja haraka akijua atapata utamu uleule,” alisema Dr. Ben nikajikuta nikitamani kufikia hali hiyo maana nilikumbuka siku ile nilipojichua nyumbani, nilijihisi kwa mbali dalili hizo lakini nilikuwa nina hamu yakufikishwa na mwanaume anayejua zaidi, kama Dr.Ben mwenyewe. 


ITAENDELEA JUMAMOSI

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments