MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » TAIFA STARS WAJIFUA UWANJA WA TAIFA ZIMBABWE


Pamoja Blog 11/13/2016 12:26:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Wachezaji wa kikosi cha timu ya soka cha Taifa, Taifa Stars Mbwana Sammata (kushoto)
 na Thomas Ulimwengu wakijadiliana jamabo wakati wa mazoezi ya timu hiyo katika uwanja wa Taifa Zimbabwe, Harare jana.
Wachezaji wa kikosi cha timu ya soka cha Taifa, Taifa Stars 
Wachezaji wa kikosi cha timu ya soka cha Taifa, Taifa Stars wakiwa mazoezini mjini Harare, Zimbabwe
Kocha Mkuu wa Stars, Charles Bonoifas Mkwasa ( kushoto ) akiwapa maelekezo wasaidizi wake

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments