MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » SUMU YA PENZI SEHEMU YA TISA (09)


Pamoja Blog 11/29/2016 11:00:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Tulitoka na kwenda kukaa sebuleni, Dr. Ben akikaa karibu na mimi na kuanza kuniongelesha; “ Mary najua utakuwa umeshangaa kuona tunachokifanya hapa, lakini najua umeshajua kuna elimu kubwa ipo ndani yake ambayo wengi hawaijui. Si ndiyo?”
Nilijikuta nikiitikia kwa kichwa maana aliyoyaongea wala sikuwa nikiyaelewa hata kidogo, cha zaidi mimi nilikuwa nikimtazama jinsi alivyo kijana mzuri, tena mikono yake minene alionekana anafanya mazoezi sana. Lafudhi yake ya Kiswahili cha tabu na maneno ya rejareja ya kiingereza yalikuwa tayari yamenichanganya. Midomo yake ilionekana asilimia mia kuwa inafaa kunila denda mimi na hata kuninyonya sehemu nyingine.
Nikainama chini huku nikimtazama kwenye fraizi yake ya suruali nikaona ikionekana ndefu, hiyo ilinifanya nivute hisia za saizi ya mpini wake. Kwa kifupi nikawa mbali kimawazo.
“Mary! Mary!” alinitingisha begani Dr.Ben nadhani alihisi kuchenguka kwangu nikamtazama kwa jicho la robo mwezi akanichukua na kuniingiza kwenye chumba kingine kilichoonekana kuwa na kitanda tu akaniacha nimekaa pale akatoka nje.
Ndani ya dakika mbili nikamuona mtu akiingia, mtu huyo cha ajabu alikuwa amevaa maski usoni iliyomuacha macho na midomo pekee huku mwili wake wote akiwa uchi wa mnyama.
Japokuwa nilikuwa nina wasiwasi na hofu juu ya mtu huyo lakini uoga wangu ulimezwa na hamu ya kusuuzwa ile mbaya nikajikuta nikimwacha mtu huyo hata aliponisogelea na kuanza kunibusu kuanzia shingoni na sehemu nyingine za mwili wangu kiasi cha kuniwasha moto uliokuwa umezimwa kitambo.
Nikamuona akija mdomoni mwangu japokuwa nilijifanya mgumu kwa sekunde kadhaa lakini hamu ya kunitaka kuhisi nilichojifunza siku hiyo ilinijaa, nikamuachia midomo yangu wazi nione.
Yule mtu akaanza kuninyonya midomo yangu taratibu kisha akaingiza ulimi wake ndani ya mdomo wangu akaanza kunigusagusa juu ya mdomo wangu kisha chini, hisia kali ikanipanda nikamng’ang’ania kwa nguvu mtu huyo nadhani hata yeye mwenyewe alijua.
Tena alionekana kuwa fundi kweli maana kunikipindi alinigongesha meno yake kwa meno yangu, tena akaning’atang’ata kiuchokozi nikajikuta naingiza taratibu mkono wangu ndani ya suruali yake kumtafuta Bakari-Kichwa.
Ghafla sauti ndogo ya dhamira yangu ilianza kuishinda sauti kubwa iliyonitaka niendelee na ujinga ule, ikanisumbua kwa muda mrefu. Amini kuwa tangu nizaliwe sikuwahi kuwa kwenye mtihani kama siku ile. Nikajikuta namsukuma yule mwanaume na kuondoka zangu mbio hadi nje.
Nikachukua bajaji hadi nyumbani nilipofika nilibwaga kila kitu nikahakikisha nimefunga mlango wangu na kwenda moja kwa moja kitandani nikajilaza na kuanza kujichezea ili nimalizie ngwe yangu maana nilikuwa nimeachwa njiani.
Kwa kifupi sikuwa nikifikiria vizuri, picha za yule mwanaume akiwa uchi wa mnyama mbele yangu, taswira ya shemeji yangu Frank na babu wake akiingia na kutoka kwenye bibi wa Blandina vyote vilinichanganya.
Nikakimbilia ndani ya friji na kuchukua ndizi mbivu, nikaivalisha kondomu iliyokuwa kwenye kabati la mume wangu na kuianza kujiingiza taratibu huku mkono wangu mmoja nikijichezea kiyoni changu.
Ilikuwa balaa na ni kama kumsukuma mlevi maana hata dakika sikuchukua, nilichoshtukia ni kupoteza fahamu na kubaki pale kitandani kama mgonjwa mahututi huku raha za ajabu zikipanda na kushuka kichwani na kwenye mbavu zangu na kifupi kila sehemu.
Nilichokuja kujua baadaye ni kwamba nilipitiwa na usingizi mzito mno kiasi kwamba niliamshwa na hodi kwenye geti. Nikaamka haraka na kusafisha kila nilichokifanya na kwenda kufungua mlango loh alikuwa mume wangu.


ITAENDELEA JUMATANO

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments