MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » SUMU YA PENZI SEHEMU YA TATU (03)


Pamoja Blog 11/23/2016 11:00:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Yule mtu kama alijua nilichofikiria, akasema; “Oh mgeni karibu ukae hapa unaweza ukajifunza vitu.”
Aliposema hivi nikamuona Blandina na shemeji yangu Frank wakigeuka na kunitazama kwa mshangao lakini hawakutoka pale walipolaliana, kitendo hiki pia kikanishangaza.
Lakini baadaye Blandina alitabasamu kuniona nikikaa pale kwenye kiti kingine na kuwatazama.
“haya tunaendelea nataka mfanye hivyo kwa robo saa, Frank jitahidi kupumua taratibu ili kupunguza nyege, sitaki umwage kabla nataka Blandina afikishe raundi ya tatu,” alisema yule mwanaume niliyekaa naye akionekana kama mwalimu wao.
Nikajikuta nikishangaa.
Basi wakaanza mambo yao, hapo nikawa na mambo mawili woga na nyege zilizonijaa mwili mzima, kweli hisia kitu cha ajabu maana japo kuwa yote hayo niliyaona na kunishtua lakini nilikuwa nimechanganywa kweli kwa jinsi walivyokuwa wakisuguana pale kitandani.
Macho yangu na jinsi nilivyokuwa nahema nikajuafika kuwa vilionekana lakini nilijizuia na kujifanya nawaza mambo mengine. Lakini macho hayana pazia, jinsi mlingoti wa Frank ulivyokuwa ukiingia kwenye pachupachu za Blandina nilijisikia siwezi kuangalia tena nikafumba macho lakini hata kwenye giza la mboni zangu nilikuwa kama vile nikihisi kuona tukio zima.
Sauti za mahaba za Frank zilinichanganya na kunifanya niloweshe chupi yangu kwa nyege kali.
Sauti za Frank zilinifanya nishindwe kukaa nikainuka na kuondoka zangu nikiwaacha wakiwa wanaendelea na mambo yao. Nikatoka nje na kupanda bajaji haraka nikarudi nyumbani na kukimbilia kitandani kwangu. Zile kumbukumbu za niliyoyaona zikinisumbua mno.
Nikavua nguo zangu taratibu na kuanza kujipapasa kwenye chuchu zangu zilizosimama kwa shauku, nikajichanua na kupitisha mkono wangu katikati ya mapaja nikaanza kujichezea kinena changu, nikajisikia mapigo yakienda kwa kasi  mno.
Utamu wa ajabu ukaanza kunipanda nikaingiza vidole vyangu na kuanza kujisugua kila kona yenye utamu. Nikajikuta nikipiga kelele kwa utamu wa ajabu ambao tangu nizaliwe sijawahi kuusikia.


ITAENDELEA ALHAMISI

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments