MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » SUMU YA PENZI SEHEMU YA PILI (02)


Pamoja Blog 11/22/2016 11:00:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Niliendelea na maisha hayo kila siku na nilipomueleza shoga yangu Blandina alinishauri kama sitaki kuchepuka basi ni vema nikatumia njia ya kujichua ili angalau niweze kupoza hamu nilizo nazo. Nilijaribu mara kadhaa na kujisikia raha kuliko ambavyo nilikuwa na mume wangu.
Lakini nikiwa nafanya hivyo nilijikuta nikivuta picha ya mwanaume fulani na kweli nilifikia kilele. Hata hivyo Blandina aliwahi kuniambia madhara ya kujichua na haya yalinifanya niwe nafanya siku mojamoja japo kuwa kila mara nikifanya hivyo nimekuwa sitosheki kwa sababu hamu hunirudia tena kila baada ya siku moja.
Kwa kifupi nikawa mteja wa kujichua, hadi siku moja nilipokutana na  huyu mtu anayejiita Dokta Love na kuisaliti ndoa yangu kwa mara ya kwanza. Nakujikuta nikiingia katika ulimwengu wa mapenzi na kujua kila aina ya utundu na kukubuhu kabisa.
Nakumbuka siku moja nilikuwa naenda nyumbani kwa shoga yangu Blandina, kwa sababu simu yangu ilikuwa haina chaji nilifika kwake bila taarifa.
Niliona kila dalili za yeye kuwepo ndani na hiyo ikanifanya nipitilize ndani bila kujali, nilifungua mlango ulioonekana kurudishwa tu na kupitiliza hadi sebuleni. 
Nilipoona hamna mtu nikaamua nimuite lakini kabla sijafanya hivyo nikasikia miguno chumbani kwa Blandina. Nikanyata taratibu na kwenda kuchungulia nikamuona shoga yangu amepindwa kwelikweli tena huyo mwanaume akionekana na misuli mwili mzima huku jasho likimtiririka na kunifanya nisisimke ajabu.
Niliendelea kuwaangalia na kujikuta nikimuonea wivu shoga yangu kwa vitu adimu alivyokuwa akipewa kwa sababu, ukweli ni kwamba sauti ya mwanamke ya kuridhika inajulikana na ya uwongo inajulikana na kwa nilivyomuona na kumsikia Blandina alikuwa kwenye kiini cha mautamu ya kufa mtu.
Shoga yangu alikuwa amefumba macho kwa hisia huku nikishuhudia akivunja dafu la uhakika maana alijilowesha ile mbaya, hadi akanifanya na mimi nianze kujipapasa kwa stimu. Nilijikuta miguu ikianza kuniishia nguvu nikajikaza na kuweza kusimama lakini ghafla nikaona mkono mzito ukinishika nyuma yangu.
Moyoni nikasema; mama yangu nimebambwa?
Nilipogeuka nilijikuta nikitazamana uso kwa uso na mwanaume mmoja mtanashati, nilimuona akiwa na kitabu kikubwa mkononi mwake lakini cha ajabu alinipigapiga tu begani kama rafiki kisha akaingia ndani ya kile chumba ambacho Blandina alikuwepo.


ITAENDELEA JUMATANO

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments