MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » PICHA: MVUA YALETA HADHA KWA WAKAZI WA DAR LEO


Pamoja Blog 11/23/2016 06:57:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


 Magari yakipita kwa shida katika eneo la Posta Mpya Dar es Salaam leo.
Abiria akipanda daladala.
 Foleni ya magari katika barabara ya Azikiwe.





«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments