MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » WATUMISHI 3 WASIMAMISHWA KAZI, ARUSHA


Pamoja Blog 10/05/2016 11:28:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Mkuu wa Mkoa wa Arusha,Mrisho Mashaka Gambo, amewasimamisha kazi watumishi watatu wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro kwa tuhuma za ubadhilifu wa fedha za uchaguzi wa mwaka 2015. 

Na Mwandishi wetu, 
Watumishi hao ni pamoja na Bi. Hadija Mkumbwa ambae alikuwa msimamizi wa uchaguzi wa mwaka 2015 na kumfuta cheo hicho,bwana Evansi Mwalukasa alikuwa mwekahazina wa halmashauri na bwana Sembeli Sinayo yeye alikuwa mwanasheria wa halmashauri.

Maamuzi hayo yamefikia baada yakubainika kuna upotevu wa fedha za uchagu takribani Milioni 188 ambazo matumizi yake hayakuwekwa wazi na pia Milioni 20 zilitumika kwa manunuzi ambayo hayakufuata taratibu za manunuzi ya serikali.

“Kuanzi sasa nawasimamisha kazi hawa watumishi watatu kwasababu wameisababishia serikali hasara ya takribani Milioni 128 ambazo zilikuwa fedha za uchaguzi”.


Aidha Muheshimiwa Gambo alisema maamuzi hayo yametokana na taarifa aliyokabidhiwa na kamati aliyoiunda yakuchunguza mapato na matumizi ya fedha za halmashauri hiyo na kubaini upotevu huo wa fedha nyingi ambazo zingeweza kusaidia shughuli mbalimbali za uchaguzi katika Wilaya hiyo.

Ambapo fedha nyingine zimetumika kwenye manunuzi ambayo hayakufuata taratibu na sheria za manunuzi ya serikali ,hivyo ni kinyume kabisa na taratibu za serikali katika maswala ya manunuzi.

Akisisitiza kwa watumishi wa serikali kufuata taratibu, sheria na kanuni mbalimbali katika kutekeleza majukumu yao ili kuepuka migongano na uvunjifu wa sheria mahala pa kazi nakupelekea kupoteza kazi zao.
Baadhi ya watumishi wa Halmashauri ya Ngorongoro wakimsikiliza Mkuu wa Mkoa (hayupo pichani),alipokuwa akizungumza nao baada yakufanya ziara katika ofisi za halmashauri hiyo, Wilayani Ngorongoro.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments