MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » » » MSAJILI WA VYAMA VYA SIASA, JAJI FRANCIS MUTUNGI ATOA ONYO KWA WANAOTUMIA JINA LA CHEO CHAKE VIBAYA


Pamoja Blog 10/05/2016 03:40:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Msajili wa Vyama vya Viasa Mhe. Jaji Francis Mutungi

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments