MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » MASHABIKI WA KAGERA SUGAR WAINGIA NA MABANGO UWANJANI


Pamoja Blog 10/29/2016 11:00:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Mashabiki wakiwa na Jazba kubwa Uwanjani Kaitaba
Wakidai kuwa ana Tabia ya kuuza Mechi.

Mashabiki wa Kagera Sugar wakiwa na Mabango wakionesha ujumbe wao kwa Timu yao inayoongozwa na Maxime.
Mashabiki wa Timu ya Kagera Sugar wakiwa na Ujumbe wao
Mashabiki wa Timu ya Kagera Sugar

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments