JESHI LA POLISI LAONDOA ZUIO LA MIKUTANO YA NDANI YA VYAMA VYA SIASA

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Jeshi la polisi nchini limeondoa marufuku ya mikutano ya ndani kwa vyama vya siasa kwa madai kwamba limeridhishwa na hali ya kiusalama iliyopo nchini.

Hata hivyo, Kamishna wa operesheni na mafunzo, Nsato Marijani amesisitiza kwamba maandamano na mikutano ya hadhara ya vyama vya siasa bado imezuiliwa isipokuwa kwa wabunge katika majimbo yao.

Ametoa wito kwa vyama vya siasa na wananchi wote kuheshimu sheria za nchi na kutoa ushirikiano kwa jeshi hilo ili kuimarisha usalama wa raia na mali zao

"Maandamano na mikutano ya hadhara imezuiliwa hadi tathmini pana zaidi ya hali ya usalama itakapofanyika," amesema Marijani.

Chanzo: Mwananchi
Post a Comment
Powered by Blogger.