MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » » VIONGOZI WA YANGA WALIOVULIWA UANACHAMA NA MANJI WATINGA TFF


Pamoja Blog 8/16/2016 01:54:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Wiki kadhaa baada ya Mwenyekiti wa Yanga, Yusuph Manji kuwavua uanachama baadhi ya wajumbe wa klabu hiyo, viongozi ha walivuliwa uanachama wamepeleka barua ya kupinga kuvuliwa uanachama katika Shirikisho la Mpira wa Miguu Nchini (TFF).
Hilo yamesemwa Msemaji wa TFF, Alfred Lucas wakati akizungumza na waandishi wa habari leo jijini Dar es Salaam ambapo amesema barua hiyo iliwasilishwa katika shirikisho hilo Agosti 12, 2016.
“Kuna wanachama wakiokuwa viongozi wa Yanga waliotimuliwa uanachama Agosti 6, mwaka huu walileta barua ya malalamiko TFF, ” amesema Lucas.
Ameongeza kuwa “nathibitisha kuwa malalamiko yao yamepokelewa ambayo yanalenga kutaka haki itendeke.”
Amesema barua hiyo inasema kuwa uongozi wa Yanga ulikiuka taratibu na katiba ya klabu hiyo ilipowafuta uanachama.
“TFF imeyapokea malalamiko hayo na yatapelekwa katika kamati husika pindi yatakapofanyiwa maamuzi tutawajulisha wadau wa mpira wa miguu nchini,” amesema.
Wanachama waliovuliwa uanachama ni pamoja na Ayubu Nyenzi na Hashim Abdallah.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments