MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » USIKOSE KUTAZAMA FILAMU YA KESHO YANGU NDANI YA STARTIME


Pamoja Blog 8/31/2016 05:51:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Ijumaa ya tarehe 2 September 2016 kupitia chaneli ya Sibuka Maisha inayopatikana kwenye king'amuzi cha Startimes Tanzania itaanza kuonyesha filamu mpya ambayo inaitwa Kesho yangu. Filamu hiyo ni moja ya filamu mpya zitakazokuwa zikionyeshwa kabla ya kuingizwa sokoni kwenye mfumo wa DVDs. Filamu hiyo ya Kesho yangu Itaonekana kwa mara ya kwanza kupitia chaneli ya Sibuka Maisha kupitia king'amuzi cha Startimes Tanzania.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments