MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » » » » » » » TGNP NA ACTION AID WAKUTANISHA WANAWAKE NA VIONGOZI KUJADILI USHIRIKI WA WANAWAKE KATIKA NAFASI ZA MAAMUZI


Pamoja Blog 8/07/2016 02:48:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Mkurugenzi wa Baraza la Taifa la Uwezeshaji wananchi Kiuchumi, Bi. Bengi Issa akizungumza jambo wakati wa kuzindua mjadala wa wadau uliowakutanisha wanawake viongozi ulioandaliwa na TGNP Mtandao pamoja na Action Aid Tanzania.
 Mwenyekiti wa Bodi ya Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya (NHIF) na Mwanaharakati wa haki za mwanamke, Mh. Anne S. Makinda akizungumza jambo wakati wa kujadili nafasi ya mwanamke na uongozi iliyoandaliwa na TGNP Mtandao na Action Aid Tanzania
   Mwenyekiti wa kitaifa wa chama kipya cha siasa, ACT – Wazalendo na Mwanaharakati wa maendeleo ya Mwanamke, Anna Mghwira akizungumza jambo wakati wa kujadili na kutoa tamko kuhusu nafasi ya wanawake na uongozi iliyofanyika katika ukumbi wa SeaShell jijini Dar es Salaam

Mkurugenzi wa Baraza la Taifa la Uwezeshaji wananchi Kiuchumi, Bi. Bengi Issa(wa pili kutoka kushoto) akipokea tamko kwa kutoka kwa Mwajuma Nuty lililosomwa na wawakilishi wa wanawake viongozi.Wa kanza kushoto ni Mkurugenzi Mtendaji wa TGNP Mtandao, Lilian Liundi 
Mkuu wa Kitengo cha Teknolojia ya Habari na Mawasiliano kutoka TAKUKURU, Neema Mwakalyelye akizungumza na wanawake viongozi kuhusu mchango wa TAKUKURU katika kupunguza rushwa hasa rushwa ya kingono inayoshamiri sana maofisini na hata katika ngazi mbalimbali za uongozi.
Baadhi ya washiriki wakifuatilia kinachoendelea katika mjadala wa Wanawake na Uongozi ulioandaliwa TGNP Mtandao pamoja na Action Aid Tanzania

Mwenezi wa CCM Mkoa wa Dar Es Salaam Ndugu Juma Hamis 'Gadafi' aichangia mada

Vikundi vya burudani vikitoa burudani wakati wa kujadili

Picha ya Pamoja

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments