MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » SHAMSA FORD - NI KWELI NIMETOLEWA MAHARI


Pamoja Blog 8/02/2016 01:33:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Msanii wa filamu Shamsa Ford amemuweka wazi mpenzi wake aliyekuwa akimficha kwa muda mrefu usiku wa siku yake ya kuzaliwa huku akimtupia Mama yake mzazi shukurani za kutosha.

Akiongea na Enewz ya East Africa Television Jumatatu hii, Shamsa amesema baada ya kutendwa mara kadhaa alikuwa anaogopa kuweka wazi mahusiano yake.
“Nakuwaga mzito labda kwa sababu ya uwoga lakini mapenzi yakikuzidi mwisho wa siku unashindwa kujizuia, ni kweli nimetolewa mahari,” alisema Shamsa.
Pia muigizaji huyo amemwagia sifa mama yake mzazi huku akimshuru kwa malezi mazuri ambayo yamemfanya aonekane mtu mbele ya watu.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments