MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » » » » » PICHA: MAZISHI YA MSANII MKONGWE WA MUZIKI WA TAARAB BI SHAKILA YAFANYIKA MBAGALA CHARAMBE JIJINI DAR LEO


Pamoja Blog 8/20/2016 09:30:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Mwili wa marehemu Bi Shakila ukiswaliwa tayari kwa maziko 
Waombelezaji wakiwa wamebeba Jeneza lililobeba mwili wa marehemu Bi Shakila wakielekea mazikoni,jioni ya leo huko nyumbani kwake Mbagala Charambe,jijini Dar. 
Safari ya mwisho ya Bi Shakila Said .
s Mstaafu awamu ya nne,Dkt Jakaya Kikwete akiweka udongo kwenye kaburi la Bi Shakila Said,wakati wa maziko huko nyumbani kwake Mbagala Charambe,jijini Dar .
Waziri wa Habari,Utamaduni,Sanaa na Michezo Mh.Nape Nnauye akiweka udongo kwenye kaburi la Bi Shakila Said,wakati wa maziko huko nyumbani kwake Mbagala Charambe,jijini Dar.


Mwili ya Bi Shakila tayari umeishapumzishwa kwenye nyumba yake ya Milele.

CHANZO: MICHUZI BLOG

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments