MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » » » KHADIJA KOPA: WANAWAKE KUACHIKA SI MWISHO WA MAISHA


Pamoja Blog 8/03/2016 04:18:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Malkia wa muziki wa Taarab nchini, Khadija Omary Kopa, amewaambia wanawake wenzake kuacha uoga wa kuachika kwa kile alichokisema kuwa kupata talaka’ sio mwisho wa maisha.

Akiongea katika kipindi cha ‘Kubamba’ cha Times Fm, Kopo alisema: Wanawake hata msiogope kuachika, mbona mimi nishaachika mara kadhaa, sasa kama mwanaume haeleweki ya nini upate mateso bila sababu za msingi.”

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments