MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » CHADEMA WALAANI UKANDAMIZAJI WA POLISI


Pamoja Blog 8/05/2016 03:26:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Katibu mkuu wa Chadema Vicent Mashinji

Katibu Mkuu wa Chadema, Vicent Mashinji, amesema amelipokea kwa huzuni kubwa na kufedheheshwa kile alichokisema kama hali ya kukosekana kwa ustaarabu katika taifa.
Ameyasema hayo akiongea na waandishi wa habari baada ya sakata la Tundu Lissu na polisi ambalo linaendelea.
“Jeshi letu la polisi limekuwa chombo cha ukandamizaji na kuondoa staha katika jamii. Aibu hii ni kubwa mno kwa Watanzania kuweza kuivumilia. Ni fedheha kubwa kwa jeshi letu linaloongozwa na wanasheria waliobobea kufanya mambo nje ya misingi ya sheria,” alisema Mashinji.
“Mh. Tundu Lissu ni mnadhimu wa kambi ya Upinzani Bungeni, ni Wakili Msomi anayeheshimika duniani pote, ni Mbunge anayewakilisha jimbo na ni Mtanzania,”,alisisitiza.
“Siamini kwamba polisi wangemtaka afike kituo chochote cha polisi angeweza kukaidi, lakini wameamua kumkamata na kumsafirisha kama mnyang’anyi. Aibu hii ni kubwa sana na sidhani kama itafutika machoni pa jamii yetu.”
Hata hivyo amewashukuru vijana wote waliojitoa kumsindikiza kwa kusafiri na polisi toka Singida kuja Dar na pia alisema kuwa, “Huu ni ujumbe tosha kwa jeshi la polisi.”
BY: EMMY MWAIPOPO

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments