WAZIRI MKUU AZUNGUMZA NA WANANCHI WAKE WA JIMBO LA RUANGWA MKOANI LINDI

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiwasalimia wananchi wa kijiji cha Mihewe kabla ya kuzungumza nao akiwa katika ziara ya jimbo lake la uchaguzi la Ruangwa Julai 15, 2016.
Mke wa Waziri Mkuu,Mary Majaliwa akiwapungia wananchi wa kijiji cha Mihewe akiwa ameambatana na Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa kwenye ziara ya jimbo la Ruangwa Julai 15, 2016.
Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akizungumza na wananchi wa kijiji cha Matambalale katika jimbo lake la uchaguzi la Ruangwa Julai 15, 2016.
Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na wazee wa kijiji cha Chunyu kabla ya kuwasalimia wananchi akiwa katika ziara ya jimbo lake la uchaguzi la Ruangwa, Julai 15, 2016. (Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)


Post a Comment
Powered by Blogger.