MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» » » » » » WAZIRI MHAGAMA AZINDUA MPANGO WA SAUTI ZA VIJANA WA TANZANIA KWA KIZAZI CHA SASA NA KIJACHO JIJINI DAR LEO


Pamoja Blog 7/26/2016 04:22:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


 Waziri wa Sera, Bunge, Vijana, Ajira na Walemavu, Jenista Mhagama akitoa hotuba yake katika hafla ya Uzinduzi wa Mpango wa Sauti za Vijana Tanzania wa Kizazi cha Sasa na Kijacho (Next GenerationYouth Voices Tanzania), Ikiwa ni Utafiti uliofanywa ili kuangalia changamoto zinazowakabili Vijana, Mitazamo na matarajio ya idadi ya Vijana Tanzania, uliofanyika katika Viwanja vya Karimjee, Jijini Dar es salaam Julai 26, 2016.
Balozi wa Uingereza nchini (anaemaliza muda wake), Balozi Dianna Melrose akitoa ujumbe wake kwa Vijana walioshiriki hafla hiyo ya Uzinduzi wa Sauti za Vijana Tanzania wa Kizazi cha Sasa na Kijacho (Next GenerationYouth Voices Tanzania), Ikiwa ni Utafiti uliofanywa ili kuangalia changamoto zinazowakabili Vijana, Mitazamo na matarajio ya idadi ya Vijana Tanzania, uliofanyika katika Viwanja vya Karimjee, Jijini Dar es salaam Julai 26, 2016.
Sehemu ya Vijana waliojitokeza kwenye hafla hiyo.
Kijana wa Kitanzania anayejishughulisha na maswala ya Uchoraji, Ahmed Mohamed akizungumza machache kwenye hafla hiyo.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments