UPDATES: WATU ZAIDI YA 20 WAFARIKI BAADA YA MABASI MAWILI KUGONGANA MKOANI SINGIDA

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


 
Habari tulizozipata hivi punde kutoka Singida ni kwamba mabasi mawili ya kampuni ya City Boys yamegongana katika eneo la Maweni.

Taarifa za awali zinasema kuwa watu zaidi ya 20 wamepoteza maisha papo hapo na wengine kadhaa kujeruhiwa..
Ajali hiyo hiyo imetokea mchana huu ambapo kamanda wa polisi mkoa wa Singida amesema ajali hiyo imetokea wakati mmoja wa madereva akifanya mchezo wa kukwepesha  gari.


Taarifa kamili inakuja hivi punde.
Post a Comment
Powered by Blogger.