UPDATES: WAHARAMIA WA KAZI ZA WASANII WAANZA KUTUMBULIWA

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Waziri Nape akiwa ndani ya duka hilo

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mhe. Nape Nnauye Waziri Ijumaa hii amefanya ziara ya kushtukiza katika duka linalodaiwa kudurufu CD za kazi za wasanii Kariakoo jijini Dar es salaam.
Katika ziara hiyo alizunguka katika mitaa ya Kariakoo inayohusika na uuzaji wa CD/ DVD na kubaini kiwanda bubu cha kudurufu kazi za wasanii.

Akiongea katika ziara hiyo, Nape alitaka duka hilo kufungwa huku taratibu nyingine zikifuata.
Post a Comment
Powered by Blogger.