MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » YANGA YASHINDWA KUNG’ARA MECHI YAKE YA KWANZA KATIKA HATUA YA MAKUNDI YA KOMBE LA SHIRIKISHO


Pamoja Blog 6/20/2016 11:22:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Klabu ya Yanga usiku wa kuamkia leo imecheza pambano lake la kwanza katika hatua ya makundi ya Kombe la Shirikisho dhidi ya MO Bejaia ya Algeria. Katika mchezo huo Yanga walifungwa goli moja dakika ya 20 na likadumu hadi mwisho wa mchezo.
Matokeo hayo yanaifanya MO Bejaia ishike nafasi ya pili katika kundi hilo, nyuma ya TP Mazembe ambayo iliifunga Medeama ya Ghana 3-1 katika mchezo wa kwanza mjini Lubumbashi Jumapili, wakati Yanga inashika nafasi ya tatu.
Mechi zijazo za kundi hilo, Yanga watakuwa wenyeji wa Mazembe Dar es Salaam na Medeama wataikaribisha Mo Bejaia.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments