MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » PENZI LA SHEMEJI SEHEMU YA MIA MOJA(100)


Pamoja Blog 6/18/2016 11:00:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Shamim alimbemba Alex na kumtoa kwenye sink lile na kumsimamisha kisha akajaza maji kwenye sink na kuachia sabuni na kumrudisha ndani yake akimlaza chali kisha akaukamata mhogo wa jang'ombe na kuubugia mdomoni kisha akaanza kuumung'unya taratibu ila kwa kubadilisha mikao huku vidole vyake vikizama masikioni na kuyachezea
Alex alijihisi anapaa angani kwa raha alizokuwa akizipata akabaki kugugumia kwa raha "Utaniua mama!"alibaki kusema taratibu "Sitakuua baba ila hutanisahau"akajibiwa Aliendelea kunyonya ule mhogo kwa muda huku mikono ikiendelea kusambaa sehemu mbalimbali Kisha akaamua kupeleka pigo la mwisho kwa kuchukua maandazi mawili yaliyokuwa chini ya mhogo na kuanza kuyang'ata kijanja na taratibu bila kumuumiza kwa muda
Kile kitendo kilipokuwa kikitokea Alex alihisi akielekea kufika mshindo na Shamim alipogundua akaamua kuumeza tena na 

UKITAKA KUSOMA STORY YA LEO AU ZILIZOPITA ZILIZOKAMILIKA NITAFUTE WHATSAPP KWA NAMBA HII 0713363965 NA KAMA HUNA WHATSAPP PIGA SIMU UPEWE MAELEKEZO YA   KUTUMIWA 

ITAENDELEA JUMAPILI

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments