MWALIMU WA KWAYA YA MOYO MT. WA YESU ADAM MABIKI AUKIMBIA UKAPELA

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Hayawi hayawi yamekuwa Adam Steven Mabiki na Dominica Thadei Kissela wakiwa katika pozi la piwa  mara baada ya kufunga ndoa yao katika kanisa la Mtakatifu Petro Oysterbay jijini Dar es Salaam, Juni,18 ,2016 na kufauatiwa na shereha ya kukata na shoka iliyoifanyika kwenye ukumbi wa Alli Hassan Mwinyi uliopo Chuku Kikuu Huria jijini Dar es Salaam.
 Hayawi hayawi yamekuwa Adam Steven Mabiki na Dominica Thadei Kissela wakiwa katika pozi la piwa  mara baada ya kufunga ndoa yao katika kanisa la Mtakatifu Petro Oysterbay jijini Dar es Salaam, Juni,18 ,2016 na kufauatiwa na shereha ya kukata na shoka iliyoifanyika kwenye ukumbi wa Alli Hassan Mwinyi uliopo Chuku Kikuu Huria jijini Dar es Salaam.

BOFYA HAPA KUTAZAMA ZAIDI
Post a Comment
Powered by Blogger.