MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » MADA YA MAUAJI YA TEMBO ILIYOWASILISHWA NA DKT KIKOTI YABADILI NYUSO ZA WAHARIRI NA WANAHABARI WAANDAMIZI


Pamoja Blog 6/07/2016 11:50:00 AM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Mtaalam na Mtafiti wa Tembo ,Dkt Alfred Kikoti akiwasilisha mada juu ya changamoto zinazowakabili wanyama wakubwa ikiwemo mauaji ya Tembo na Faru katika mkutano wa mwaka wa Hifadhi za Taifa Tanzania na Wahariri pamoja na Waandishi wa habari waandamizi,mkutano unaofanyika mkoani Morogoro.
Mtafiti kutoka Taasisi ya utafiti wa wanyama pori (TAWIRI) Dkt Maurus Msuha akiwasilisha mada juu Shoroba au mapitio ya wanyama pori.

Washiriki wa mkutano wa mwaka wa Hifadhi za Taifa Tanzania na Wahariri pamoja na Waandishi wa habari waandamizi
Mkurugenzi Mkuu wa Shirika la Hifadhi za Taifa (TANAPA) akichangia mjadala wakati wa mkutano wa TANAPA na  Wahariri pamoja na Waandishi wa habari waandamizi.
Mhifadhi Angela Nyaki akiwasilisha mada juu ya Changamoto za mifugo katika Hifadhi za Taifa (TANAPA).
Baadhi ya washiriki wa mkutano huo wakichangia katika mkutano huo.

Na Dixon Busagaga wa Michuzi Blog.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments