MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » WATU HAWA WANATAFUTA NDUGU ZAO WAMELAZWA HOSPITALI YA MUHIMBILI


Pamoja Blog 5/07/2016 07:41:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Ndugu Ally Said (40) amelazwa katika Hospitali ya Taifa Muhimbili kwa ajili ya matibabu anatafuta ndugu zake ambao amepotezana nao . Kwa yoyote atakayemtambua afike Hospitali ya Taifa Muhimbili kitengo cha Uhusiano.
Mwenye picha hapo juu ambaye jina lake halijafahamika amelazwa katika Hospitali ya Taifa Muhimbili kwa ajili ya matibabu, anatafuta ndugu zake ambao amepotezana nao .Kwa yoyote atakayemtambua binti huyu afike Hospitali ya Taifa Muhimbili kitengo cha Uhusiano.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments