MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » VIJIPU KAMA HIVI VINABIDI KWANZA VIKAPIMWE AKILI


Pamoja Blog 5/26/2016 03:57:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Unaweza kujiuliza maswali mengi na ukakosa jibu kwa huyu aliyekuwa anaendesha gari dogo unaweza kusema hana akili timamu au kama inawezekana watu wapimwe akili wakati wanapewa leseni za udereva.Barabara sio yake yeye anakwenda.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments