PENZI LA SHEMEJI SEHEMU YA SITINI NA TATU(63)

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Eneo tulilokuwa tulikuwa tukiwaona wale wasomali vizur sana kila walichokuwa wakikifanya Mmoja wa wale vijana aliyeonekana kama kiongozi wa kile kikundi alikuwa akiongea na simu mara kwa mara huku wenzake wakizunguka zunguka maeneo ya jilani na pale kukagua " Majid,,,,,,,,,,,nikipona leo lazima nitafute namna ya kukumaliza Majid,,,,,,,wewe ndiye uliyebaki tishia kwang" Shemeji aliongea mwenyewe " Majid ndo nan?" Nikajikuta naropoka


UKITAKA KUSOMA STORY YA LEO ILIYOKAMILIKA NITAFUTE WHATSAPP KWA NAMBA HII 0713363965 UTATUMIWA 
Post a Comment
Powered by Blogger.