PENZI LA SHEMEJI SEHEMU YA SITINI NA MOJA(61)

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.



Sikufurahia alichojih kwenye bu shemeji na nikaanza kufikiria jinsi ya kumpanga tena shemeji anielewe mpaka amsamehe na Joan " Hivi unajisikiaje unapomfanyia hivyo mdogo wako?" nikamuuliza " Na yeye alijisikiaje kunifanyia vile?" akajibu kwa mtindo wa swali " Sikia nikwambie Lily! Nakupenda sana,nitakupenda saana kuliko mtu yoyote hapa Dunianiila nahitaji sasa haya mambo ya mauaji yaishe" nikasema kwa amri kama mwanaume " Sawa ila kwa huyu utanisamehe" akasema " Naomba umsamehe mpenzi" nikasema Sikutaka ajibu,nikahitaji kufanya vitendo ili iwe njia nyingine kufanikisha lile.
Nilimvuta kwangu shemeji na kuanza kupata denda na shemeji kwa muda Huku mikono ikitalii sehemu mbalimbali za mwili wake Niliamua kwa akili zangu kumpa shemeji kitu tofauti kabisa pale pale kwenye gari 



UKITAKA KUSOMA STORY HII ILIYOKAMILIKA NITAFUTE WHATSAPP KWA NAMBA HII 0713363965 UTATUMIWA 


ITAENDELEA JUMANNE
Post a Comment
Powered by Blogger.