PENZI LA SHEMEJI SEHEMU YA SABINI NA TISA(79)

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.



Mama alishtuka sana kumuona mzee yule akiwa anafanya mapenzi na mimi pale kitandani tena kwa nguvu Vile vitu alivyokuwa kabeba vikaanguka chini na kupasuka na unga uliokuwa ndani ya vile vitu ukamwagika chini Mzee yule alishtuka sana na kugeuka ndipo akamuona mama akiwa kasimama akimwangalia na machozi yakitililika Mzee yule aliniachia ghafla na kutaka kukimbia ila mama akamshika na kumrudisha ndani Mama alipandwa na hasira kali sana kutokana na kitendo kile ndipo akaelekea jikoni na kuchukua kisu akaja nacho kule chumbani kwa nia ya kumchoma yule mzee
Alipofika akamfata yule mzee na kunyenyua kile kisu ili amchome nacho ila yule mzee akamuwahi na kumshika mkono 


UKITAKA KUSOMA STORY YA LEO AU ZILIZOPITA ZILIZOKAMILIKA NITAFUTE WHATSAPP KWA NAMBA HII 0713363965 UTATUMIWA 

ITAENDELEA JUMAPILI
Post a Comment
Powered by Blogger.