KIJIPU UPERE NDANI BARABARA YA MAGARI YA MWENDO KASI

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Hivi jamani watanzania tutabadilika lini maana sijui kuna watu wengine kama hawaelewi, wamekuambia hiyo ni barabara ya magari ya mwendo kasi na wewe unaunga nyuma yake. Ilo gari la wagonjwa tunaweza kusema lilikuwa linakwepa foleni kwasababu lilikuwa lina waisha mgonjwa lakini hilo gari la nyuma lenye namba T 185 CTB unaweza kujiuliza lilifata nini kwenye barabara ya magari ya mwendo kasi. Tukisema hiki ni kipele na kikiachwa kitakuwa jipu ni kosa. Wahusika mnaliona hili. Picha na Geofrey Adroph
Post a Comment
Powered by Blogger.