MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » KIJIPU UPELE: WAHUSIKA WA MANISPAA YA BUKOBA MJINI MNALIONA HILI


Pamoja Blog 5/09/2016 11:26:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Swali kubwa la kujiuliza hivi viongozi wa Manispaa ya Mji wa Bukoba hawaoni tatizo la mashimo pamoja na madimbwi katikati ya barabara ya katikati ya mji karibu na stendi ya mabasi ya Mjini Bukoba. Uongozi wa Manispaa ya Bukoba Mjini ni kijipu upere ambacho kinahitaji kutumbuliwa muda wowote. Wananchi wamechoka barabara kutotengenezwa takribani miaka miwili na mvua inaponyesha inaleta usumbufu mkubwa kwa watumiaji wa barabara hiyo




«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments