MATANGAZO....
pamoja blogBABA

ads1

HABARI

MATUKIO

Michezo imedhaminiwa na

kachumbari

MICHEZO

Simulizi zimedhaminiwa na

SIMULIZI

JAMII

BURUDANI

UCHUMI

MAGAZETI

VIDEO ZETU

» »Unlabelled » DAWASCO YABAINI WIZI WA MAJI MSIMBAZI BONDENI


Pamoja Blog 5/30/2016 03:13:00 PM 0

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


Fundi kutoka Shirika la Majisafi na Majitaka jijini Dar es Salaam (DAWASCO) akiondoa Mpira wa Maji uliokuwa umeunganishwa kwenye kisima kinyume na utaratibu ambapo walikuwa wakitumia huduma ya Maji bila kuwa na mita wala akaunti namba ambapo walinzi jengo hilo awali walidai maji wanayotumia ni ya kisima kwenye jengo lilipo eneo la Msimbazi Bondeni jijini Dar es Salaam.

Shirika la Majisafi na Majitaka jijini Dar es Salaam (Dawasco) limebaini wizi mkubwa wa Maji katika eneo la kata ya Ilala mchikichini mtaa wa Msimbazi Bondeni ambapo walinzi wa jengo hilo walikuwa wamejiunganishia huduma ya Maji kinyume cha utaratibu nakujifanya kuwa wanatumia Maji ya Kisima.

Akizungumza kwenye eneo la tukio Afisa biashara msidaizi  wa Dawasco Ilala Sezi Mavika amesema kuwa jengo hilo haliishi mtu bali wapo walinzi tu na mwenye jengo hilo anajulikana kwa jina moja tu la Duncan na kueleza kuwa walinzi hao wamejiunganishia huduma ya Maji kwa muda mrefu na wanatumia kumwagilia maua pamoja nakufanyia shughuli za usafi kwenye jengo hilo.


“Tumekuta walinzi wameunganisha huduma ya Majisafi kwenye jengo hili linalomilikiwa na bwana Duncan ambapo wamejiunganishia kwa kupitisha kwenye kisima kisichofanya kazi nakudai kuwa Maji wanayotumia niya Kisima ndipo tulipo shirikisha ofisi ya serikali ya mtaa nakuweza kukagua nakuona kuwa wajiunganishia maji yetu na hawana mita wala akaunti namba na watumia kwa muda mrefu huduma ya maji ya Dawasco” alisema Sezi.

Kwa upande wa makamu mwenyekiti wa serikali ya mtaa ya Msimbazi Bondeni bi Cecilia Kasele ametoa rai kwa wananchi wote wa mtaa wao kujiepusha na tabia ya wizi wa Maji na kuwasihi wananchi kuwataja wezi wa Maji kwenye maeneo yao kwani hao ndio wanaofanya wakose huduma bora ya Maji.

“Napenda kuwasihi wananchi wote wa mtaa wangu kujiepusha na tabia ya wizi wa Maji na pia nawasihi wale wote wanaofahamu wezi wa Maji kujitokeza na kuwataja kwani hao wezi ndio wanasabisha Dawasco kutokuweza kutoa huduma bora kutokana nakuhujumiwa na watu wachache” alisema Kasele.

«
Next
Newer Post
»
Previous
Older Post

No comments