AJALI KAZINI

Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.


   Baadi ya wanananchi wa eneo la Mbezi Tangi Bovu washauriana ili kuitoa bajaji hiyo kwenye mtaro baada ya kutaka kumkwepa mwendesha baiskeli na kupelekea kutumbukia mtaroni leo asubuhi na hakuna mtu aliyejeruhiwa katika ajali hiyo.
     Baadhi ya wasamalia wema wakiitoa bajaj ndani ya mtaro.

Post a Comment
Powered by Blogger.